LCT Laser mutu-yankan inji

LCT Laser mutu-yankan inji

fasali

01

Tsarin jikin injin

Yana ɗaukar tsaftataccen ƙarfe mai haɗaɗɗen welded, kuma ana sarrafa shi da babban injin gantry mai axis biyar. Bayan maganin tsufa, yana tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na tsarin injiniya don aiki na dogon lokaci.
02

sassa masu motsi

Ɗauki motar servo da tsarin rufe madauki na motsi don tabbatar da tsarin daidai ne, barga kuma abin dogaro.
03

Dandalin yankan Laser

Ɗauki dandali mai mahimmanci na aluminum gami don tabbatar da daidaiton zurfin yankan Laser.

aikace-aikace

aikace-aikace

siga

Nau'in inji LCT350
Matsakaicin saurin ciyarwa 1500mm/s
Mutu yankan daidaito 0.1mm
Matsakaicin faɗin yankan mm 350
Matsakaicin tsayin yanke Unlimited
Matsakaicin faɗin abu mm 390
Matsakaicin diamita na waje 700mm
Yana goyan bayan tsarin zane Al/BMP/PLT/DXF/Ds/PDF
Yanayin aiki 15-40 ° ℃
Girman bayyanar (L×W×H) 3950mm×1350×2100mm
Nauyin kayan aiki 200kg
Tushen wutan lantarki 380V 3P 50Hz
Matsin iska 0.4Mpa
Girman chiller 550mm*500*970mm
Ƙarfin Laser 300w
ikon sanyi 5.48KW
Tsotsar matsa lamba mara kyau
ikon tsarin
0.4KW

tsarin

Tsarin kau da hayaki

Yin amfani da fasahar layin gefen busa tushen tushe.
Fuskar tashar cire hayaki ta ƙare ta madubi, mai sauƙin tsaftacewa.
Tsarin ƙararrawa na hayaki mai hankali don kare kayan aikin gani yadda ya kamata.

Tsarin Kula da Hankali na hankali

Hanyar ciyarwa da tsarin karba suna ɗaukar birki na magnetic foda da mai sarrafa tashin hankali, daidaitawar tashin hankali daidai ne, farawa yana da santsi, kuma tasha ta tsaya tsayin daka, wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali da daidaiton tashin hankali na kayan yayin aikin ciyarwa.

Tsarin Gyaran hankali na Ultrasonic

Saka idanu na ainihi na matsayin aiki.
Babban matakin amsawa mai ƙarfi da madaidaicin matsayi.
Motar motar DC servo maras goge, madaidaicin ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa.

Laser Processing System

Ana haɗa firikwensin hoto don gane matsayi ta atomatik na bayanan sarrafawa.
Tsarin sarrafawa ta atomatik yana ƙididdige lokacin aiki bisa ga bayanan sarrafawa, kuma yana daidaita saurin ciyarwa a ainihin lokacin.
Gudun yankan tashi har zuwa 8 m/s.

Akwatin Laser Tsarin Haɗin Haɗin Kai na Photonic

Tsawaita rayuwar bangaren gani da kashi 50%.
Matsayin kariya IP44.

Tsarin ciyarwa

Ana amfani da kayan aikin injin CNC mai mahimmanci don sarrafawa da gyare-gyaren lokaci ɗaya, kuma ana sarrafa shi ta hanyar tsarin gyare-gyaren gyare-gyare don tabbatar da daidaiton yanayin shigarwa na nau'in reels daban-daban.