Corrugated art da yanke tsari

Idan aka zo batun corrugated, na yi imani kowa ya san shi. Akwatunan kwali suna ɗaya daga cikin marufi da aka fi amfani da su, kuma amfanin su ya kasance kan gaba a tsakanin samfuran marufi daban-daban.

Baya ga ba da kariya ga kayayyaki, sauƙaƙe ajiyar kaya da sufuri, yana kuma taka rawa wajen ƙawata kayayyaki da haɓakawa. Corrugated sun kasance na samfuran kore da abokantaka na muhalli, waɗanda ke da fa'ida mai amfani da lodi da jigilar kaya, kuma suna da sifofin nauyi, sake yin amfani da su, da ƙasƙanci mai sauƙi.

Corrugated ba su da nauyi, marasa tsada, kuma ana iya samar da su da yawa cikin girma dabam dabam. Suna da iyakataccen wurin ajiya kafin amfani kuma suna iya buga alamu iri-iri, yana sa su yi amfani da su sosai a cikin marufi da sufuri. Shin kun taɓa ganin zane-zane da aka yi da takarda corrugated?

11

Kirkirar fasaha fasaha ce ta halitta. Corrugated wani abu ne da aka yi da ɓangaren litattafan almara, wanda ke da ƙarfi da dorewa, kuma ya dace da yin zane-zane daban-daban da na hannu.

A cikin zane-zane, ana iya amfani da corrugated don fasaha daban-daban na ƙirƙira kamar yankan, naɗewa, zanen, liƙa, da sauransu, don ƙirƙirar ayyuka daban-daban masu ban sha'awa da masu girma uku. Ayyukan fasaha na yau da kullun sun haɗa da sassaka mai girma uku, samfuri, zane-zane, kayan ado, da sauransu.

Ƙarƙashin fasaha yana da babban mataki na 'yancin ƙirƙira. Zai iya haifar da tasiri mai mahimmanci da bambancin ta hanyar daidaita siffar, launi da launi na kwali mai ƙwanƙwasa. Bugu da ƙari, saboda filastik da sauƙin sarrafawa na corrugated , wasu kayan kuma za a iya ƙarawa zuwa ga halitta don ƙara haɓaka da fasaha na aikin.

Ba wai kawai za a iya nuna kayan fasaha na gyare-gyare a matsayin kayan ado a cikin gida ba, amma kuma ana amfani da su don nune-nunen, abubuwan da suka faru, da tallace-tallace na fasaha.

To ta yaya muka yanke wannan?

 33

IECHO CTT

Da fari dai, Ana amfani da shi don yin creases akan corrugated da makamantansu. Yana iya girma daidai da nau'ikan ƙafafun daban-daban. Ta hanyar sarrafa kayan aikin yankan, kayan aikin creasing na iya aiwatarwa tare da madaidaiciyar hanya ko ta hanya daban-daban, don samun creases masu inganci.

 22

IECHO EOT4

Bayan haka, yi amfani da yankan EOT.EOT4 ana amfani da shi don sarrafa kayan sanwici/zuma, katako, katako mai kauri da fata mai ƙarfi. Yana da bugun jini na 2.5mm, yana iya yanke kauri da abu mai yawa tare da babban sauri. An sanye shi da tsarin sanyaya iska don tsawaita tsawon rai.

Yawancin lokaci muna daidaita waɗannan kayan aikin yankan zuwa injunan jerin BK da TK, kuma muna iya yin kowane fayil ɗin yankan da kuke so, yin kowane zane-zanen da kuke so. Don ƙarin bayani, da fatan za a biyo mu.


Lokacin aikawa: Janairu-04-2024
  • facebook
  • nasaba
  • twitter
  • youtube
  • instagram

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

aika bayanai