A cikin sashe na baya, mun yi magana game da yadda za a zabi allon KT da PVC bisa ga bukatunmu. Yanzu, bari mu magana game da yadda za a zabi wani kudin-tasiri yankan inji bisa namu kayan?
Da fari dai, muna buƙatar la'akari da girman girman, yanki, yankan daidaito, saurin yankewa, ingancin injin, sabis na tallace-tallace, da farashin injin yankan dangane da ainihin bukatunmu.
Don abubuwan da ke sama, a halin yanzu akwai kayan yankan da suka dace sosai - -PK4
PK4 cikakkiyar injin yankan dijital ce ta atomatik, galibi ana amfani da ita a cikin talla, zane-zane, da masana'antar tattara kaya.
Don haka, me yasa muke zabar wannan injin yankan?
Girman injin yankan
A halin yanzu, akwai nau'ikan injin guda biyu don PK4 don zaɓar.PK41007's bene area shine L2890xW1400xH1200/L2150xW1400xH1200(ba tare da kewayon extender jirgin da blanking allo) da PK40912 ta bene yankin ne L12000×H /L2350×W1900×H1200 (ba tare da kewayon tsawaita jirgin da blanking board) .Wadannan inji guda biyu suna da ƙananan sawun ƙafa kuma suna da sauƙin shigarwa, wuri, da motsawa.
Yanke yanki
Matsakaicin yankewa mai tasiri na waɗannan injunan guda biyu sune 1000mm * 707mm da 900mm * 1200mm bi da bi. Ana iya amfani da shi don yawancin tallace-tallace, zane-zane da aikace-aikacen marufi, kuma za'a iya zaɓa bisa ga ainihin bukatun.
Madaidaici da saurin yankan Max
Daidaitawa yana ɗaya daga cikin mahimman mahimmancin kayan aikin yankan. A halin yanzu, madaidaicin waɗannan injunan guda biyu shine + 0.1mm, kuma ingantattun kayan aikin yankan za su ɗauki ƙarin aikin ceton aiki da ceton kuzari. Bugu da ƙari, saurin yankan kayan aiki shine 1.2m / s, yana haɓaka haɓakar samarwa sosai.
Aiki da daidaitawa
Ayyukan aiki da daidaitawa na na'ura ma suna da mahimmancin abubuwa a cikin zaɓi. Kayan aikin DK na na'ura mai mahimmanci na PK4 yana motsa shi ta hanyar motsin murya na murya, yana nuna kwanciyar hankali. na ciyarwa.Yana tallafawa kayan aikin gama gari don ƙarin sassauci. Mai jituwa tare da iECHO CUT, KISSCUT, EOT da sauran kayan aikin yankan. Wuka mai motsi na iya yanke kayan da ya fi kauri har zuwa 16mm. Bugu da ƙari, kwamfutar allon taɓawa na zaɓi na iya sauƙin aiki.
Tabbacin inganci da sabis na tallace-tallace
IECHO tana da hanyar sadarwa ta duniya bayan-tallace-tallace tare da masu rarraba ƙwararru sama da 90 kuma tana da ƙungiyar bayan tallace-tallace mai ƙarfi, tana ba da sabis na kan layi akan 7/24 ta waya, imel, taɗi ta kan layi, da sauran hanyoyin. Bugu da ƙari, ana iya samar da shigarwar shafin. Idan kuna da wasu tambayoyi, zaku iya tuntuɓar injiniyan kan layi a kowane lokaci.
Kuna so ku yanke KT allon da PVC? Abin da ke sama shine cikakken kwatancenmu na yadda za a zabi kayan yankan mai tsada don tunani. Don ƙarin bayani, da fatan za a biyo mu!
Lokacin aikawa: Satumba-21-2023