Menene gasket?
Kulla da ke rufe gari ne na sutturar da aka yi amfani da su don kayan aiki, kayan aiki, da butpoines muddin akwai ruwa. Yana amfani da kayan ciki da waje don ɗaure. GASKEts ana yin su da baƙin ƙarfe ko kuma kayan ƙarfe-kamar kayan ƙarfe ta yankan, pinting, ko kuma suna amfani da hanyoyin haɗin yanar gizo tsakanin bututun kayan aiki da kayan aiki. Ana amfani da GASKEts a cikin kewayon aikace-aikace da yawa kuma suna ɗaya daga cikin mahimman sassan, don haka buƙata da kasuwar da kasuwanni da su ne. Saboda siffofi daban-daban na gasuwan buƙatun ma suna da girma sosai.
Yadda za a zabi kayan girki?
Aiki ingancin
Tsarin IECHO na atomatik na iya taimaka wa kamfanoni don cimma cikakken atomatik a fannoni na samfurin asusu, saurin aiki na iya kaiwa 1.8m / s, wanda yake sau 4-6 Wannan na aikin jagora na gargajiya, rage lokacin aiki da inganta ingancin samarwa.
Yankan daidai
A cikin aiwatar da yankan jagora, yiwuwar tattara karkacewa yana da yawa, da kuma daidaito na yanke wani abu yana da wuya a cika bukatun tallace-tallace samfur, kuma injin zai iya rage kuskure ta hanyar kari tsarin software. Da yanke daidai naTsarin Tsara Iesona iya kai 0.1mm.
Alama
Kafa a 1992, Iecho ya kasance alama tsawon shekaru 30 kuma yana da shekaru 12 na kwarewar masana'antu. Daga karamin kamfani zuwa kamfanin da aka lissafa, kasuwa ya fahimci Iecho da kuma jama'a dangane da inganci da martaba.
Bayan sabis ɗin tallace-tallace
Ayyukan kasuwanci na kamfani sun rufe kasashe sama da 100 da yankuna a duniya, da kuma abubuwan da aka yi wa-bayan-tallace-tallace suna cikin larduna sama da 30 a duk faɗin ƙasar. Koyaushe yi amfani da cikakken tsarin sabis da ƙungiyar sabis na ƙwararru don taimakawa abokan ciniki suna ci gaba a kan hanyar atomatik, hankali da haɓaka masana'antu.
FitowarMachines na hankaliYa inganta sosai farashin amfani da kayan, ko da shi ne aikin mai hankali da amfani, sakamako na yankan, da kuma adana kayan abinci. Yanzu ana amfani da injina masu hankali a cikin kasuwar masana'antu.
Lokaci: Satumba-13-2023