IECHO ciyarwa da tattara na'urar tare da TK4S yana haifar da sabon zamanin samar da sarrafa kansa

A cikin samar da sauri na yau, IECHO TK4S ciyarwa da na'urar tattarawa gaba ɗaya ya maye gurbin yanayin samarwa na gargajiya tare da ƙirar ƙira da kyakkyawan aiki. Na'urar na iya cimma ci gaba da aiki 7-24 hours a rana, da kuma tabbatar da barga aiki na samar line tare da babban mataki na aiki da kai da kuma amintacce, tabbatar da ingantaccen aiki na samar.

 

Ingantacciyar ƙirar ciyarwa don biyan buƙatun samarwa iri-iri

IECHO TK4S ciyarwa da na'urar tattarawa za a iya keɓance su bisa ga kayan aiki daban-daban da buƙatun injin. Wannan fasalin yana bawa na'urar damar daidaitawa da buƙatun samarwa daban-daban kuma cikin sauƙin jure gyare-gyaren kayan masu girma dabam. Wannan ƙirar ɗorawa mai sassaucin ra'ayi yana inganta ci gaba da ingantaccen samarwa.

 

Babban aiki da kai, rage dogaro da hannu

IECHO TK4S ciyarwa da na'urar tattarawa yana da babban matakin sarrafa kansa kuma yana da sauƙin aiki. Na'urar za ta iya kammala dukkan aikin lodi, yanke, da tattarawa da kanta, da rage dogaro ga aikin hannu. Wannan ba wai kawai yana rage haɗari da tsadar da kurakurai na aiki na ɗan adam ke haifar ba, har ma yana adana albarkatun ɗan adam ga kamfani da haɓaka haɓakar samarwa.

 

Daidaitaccen ganewa da tsarin yanke yana tabbatar da daidaiton mashin ɗin

TK4S babban tsarin yankan tsarin za a iya keɓance shi a cikin girma dabam dabam kuma yana da yanki mai sassauƙa.

Kuma yana iya ba da tsarin IECHO AKI, kuma ana iya sarrafa zurfin kayan aikin yankan daidai ta tsarin ƙaddamar da wuka ta atomatik.

TK4S sanye take da babban madaidaicin kyamarar CCD, tsarin yana fahimtar matsayi ta atomatik akan kowane nau'in kayan, yankan rajistar kyamara ta atomatik, kuma yana warware matsalolin rashin daidaiton matsayi da ɓarna bugu, don haka don kammala aikin aiwatarwa cikin sauƙi da daidai.

Bugu da kari, da ci gaba da tsarin yankan tare da IECHO ciyar da tattara na'urar, don cimma ciyarwa, yankan da karban samfurori a lokaci guda. Yana gaba ɗaya ceton kudin aiki da kuma inganta yadda ya dace sosai.

A cikin yankan filin, da TK4S babban tsarin yankan tsarin da aka dace da daban-daban yankan kayan aikin na uku shugabannin, domin saduwa daban-daban masana'antu sabon bukatun, da sabon shugaban za a iya flexibly zaba daga daidaitattun shugaban, punching kai da milling head. saduwa high daidaici bukatun, da sabon gudun iya isa har zuwa 1.5m / s, wanda shi ne 4-6 sau na gargajiya manual hanya, ƙwarai taqaitaccen aiki hours da kuma inganta samar da yadda ya dace.

56

Ci gaba da sarrafawa 7-24 hours a rana

Abin da ya fi dacewa a ambata shi ne cewa na'urar na iya samun ci gaba da sarrafawa 24 hours a rana da 7-days a mako. Wannan yana nufin cewa layin samarwa na iya gudana a tsaye a kowane lokaci kuma a kowane yanayi ba tare da sa hannun hannu ba. Wannan fasalin yana inganta ci gaba da kwanciyar hankali na layin samarwa kuma yana rage farashin aiki na kamfani.

IECHO TK4S ciyarwa da na'urar tattarawa ya kawo sabbin canje-canje ga samarwa tare da ƙirar ƙira da kyakkyawan aiki. Zanensa mai sassauƙa na ɗorawa, hanyar aiki mai sauƙi da daidaitaccen tsarin yankewa da sauri sun shigar da sabon kuzari cikin samarwa.

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2024
  • facebook
  • nasaba
  • twitter
  • youtube
  • instagram

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

aika bayanai