Kasuwa da rarraba fata na gaske:
Tare da haɓaka matsayin rayuwa, masu amfani suna bin ingantacciyar rayuwa, wanda ke haifar da haɓakar buƙatun kasuwar kayan fata. Kasuwar tsakiyar-zuwa-ƙarshen tana da ƙaƙƙarfan buƙatu akan kayan daki, kwanciyar hankali da dorewa.
Ana rarraba kayan fata na gaske zuwa fata mai cikakken hatsi da fata mai datsa. Cikakken fata na fata yana riƙe da nau'in halitta, tare da taɓawa mai laushi da tsayi mai tsayi. Ana sarrafa fata da aka gyara don samun kamanni iri ɗaya kuma ba ta da ɗorewa. Rarraba na yau da kullun na fata na gaske sun haɗa da fata na sama-samfurin, wanda ke da kyakkyawan rubutu, haɓaka mai kyau, da juriya mai ƙarfi; Fatar da aka raba-haɓaka, wanda ke da ɗan ƙaramin ƙarancin ƙima da ƙimar farashi mai yawa; da fata na kwaikwayo, wanda yake kama da fata na gaske, amma yana da halaye daban-daban kuma ana amfani dashi don kayan aiki mai sauƙi.
A cikin samar da kayan aikin fata na gaske, tsarawa da yankan suna da mahimmanci musamman. Yawancin lokaci, samar da kayan aiki masu inganci ya haɗa nau'in kayan gargajiya na gargajiya tare da fasahar yankan zamani don tabbatar da cewa an nuna nau'i da ingancin fata.
Tare da fadada kasuwar kayan daki na fata, yankan hannu na gargajiya ba zai iya biyan bukatun kasuwa ba. Yadda za a zabi na'urar yankan fata? Menene fa'idodin maganin fata na dijital na IECHO?
1. Gudun aiki na mutum ɗaya
Yana ɗaukar mintuna 3 kacal don yanke guntun fata kuma yana iya kammala ƙafa 10,000 kowace rana tare da mutum ɗaya.
2.Automation
Tsarin sayan kwandon fata
Tsarin sayan kwane-kwane na fata zai iya tattara bayanan kwane-kwane da sauri na fata duka (yanki, da'irar, lahani, matakin fata, da dai sauransu) Laifin ganewa ta atomatik. Ana iya rarraba lahani da wuraren fata bisa ga ƙimar abokin ciniki.
Gurasa
Kuna iya amfani da tsarin ƙirar fata ta atomatik don kammala gida na kowane yanki na fata a cikin 30-60s. Ƙara yawan amfani da fata ta hanyar 2% -5% (Bayani yana ƙarƙashin ma'auni na ainihi) Ƙirar atomatik bisa ga matakin samfurin. Matsayi daban-daban. na lahani za a iya amfani da sassauƙa bisa ga buƙatun abokin ciniki don ƙara haɓaka amfani da fata.
Tsarin sarrafa oda
LCKS tsarin kula da oda yana gudana ta kowace hanyar haɗin yanar gizo na samar da dijital, sassauƙa da tsarin gudanarwa mai dacewa, kula da duk layin taro a cikin lokaci, kuma kowane hanyar haɗin gwiwa za a iya gyaggyarawa a cikin tsarin samar da aiki. lokacin da aka kashe ta umarni da hannu.
Dandalin layin majalisa
LCKS yankan layin taro ciki har da dukan tsarin binciken fata -scanning -nesting - yankan- tattarawa.Ci gaba da ci gaba a kan dandalin aiki, yana kawar da duk ayyukan gargajiya na gargajiya. Cikakken dijital da aiki mai hankali yana haɓaka aikin yankewa.
3.Yanke amfani
LCKS sanye take da IECHO duk sabbin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aikin oscillating, 25000 rpm ultra-high oscillating mita na iya yanke kayan cikin sauri da daidaito.
Haɓaka katako don haɓaka aikin yankan.
Lokacin aikawa: Dec-27-2024