Labaran Samfura

  • Kasuwar fata da zabin injuna

    Kasuwar fata da zabin injuna

    Kasuwa da rarraba fata na gaske: Tare da haɓaka matsayin rayuwa, masu siye suna bin ingantacciyar rayuwa, wanda ke haifar da haɓakar buƙatun kasuwar kayan fata. Kasuwar tsakiyar-zuwa-ƙarshe tana da ƙaƙƙarfan buƙatu akan kayan daki, kwanciyar hankali da karko....
    Kara karantawa
  • Jagoran Yankan Fiber Sheet - IECHO Tsarin Yankan Hankali

    Jagoran Yankan Fiber Sheet - IECHO Tsarin Yankan Hankali

    Carbon fiber takardar ana amfani da ko'ina a masana'antu filayen kamar sararin samaniya, mota masana'antu, wasanni kayan aiki, da dai sauransu, kuma ana amfani da sau da yawa a matsayin ƙarfafa kayan don hada abubuwa. Yanke takardar fiber carbon yana buƙatar babban daidaito ba tare da lalata aikin sa ba. Anfi amfani da...
    Kara karantawa
  • IECHO ta ƙaddamar da aikin fara danna sau ɗaya tare da hanyoyi biyar

    IECHO ta ƙaddamar da aikin fara danna sau ɗaya tare da hanyoyi biyar

    IECHO ta kaddamar da fara danna sau ɗaya a shekarun baya kuma tana da hanyoyi daban-daban guda biyar. Wannan ba wai kawai biyan buƙatun samarwa ta atomatik ba, har ma yana ba da babban dacewa ga masu amfani. Wannan labarin zai gabatar da waɗannan hanyoyin farawa guda biyar daki-daki. Tsarin yankan PK yana da dannawa ɗaya s ...
    Kara karantawa
  • Menene jerin MCT Rotary Die Cutter zai iya cim ma a cikin 100s?

    Menene jerin MCT Rotary Die Cutter zai iya cim ma a cikin 100s?

    Menene 100S zai iya yi? Kuna shan kofi? Karanta labarin labarai? Saurari waƙa? To me kuma 100s zasu iya yi? IECHO MCT jerin Rotary Die Cutter na iya kammala maye gurbin yankan mutu a cikin 100S, wanda ke inganta inganci da daidaiton tsarin yanke, da haɓaka aikin samarwa.
    Kara karantawa
  • IECHO ciyarwa da tattara na'urar tare da TK4S yana haifar da sabon zamanin samar da sarrafa kansa

    IECHO ciyarwa da tattara na'urar tare da TK4S yana haifar da sabon zamanin samar da sarrafa kansa

    A cikin samar da sauri na yau, IECHO TK4S ciyarwa da na'urar tattarawa gaba ɗaya ya maye gurbin yanayin samarwa na gargajiya tare da ƙirar ƙira da kyakkyawan aiki. Na'urar na iya samun ci gaba da sarrafawa sa'o'i 7-24 a rana, kuma tabbatar da ingantaccen aiki na samfuran ...
    Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/18