PK4 atomatik tsarin yankan fasaha

fasali

01

An haɓaka kayan aikin DK zuwa injin muryoyin muryoyin murya don haɓaka kwanciyar hankali.

02

Yana goyan bayan kayan aikin gama gari don ƙarin sassauci.

Yana goyan bayan kayan aikin gama gari don ƙarin sassauci. Mai jituwa tare da iECHO CUT, KISSCUT, EOT da sauran kayan aikin yankan.
Wuka mai motsi na iya yanke mafi kauri abu har zuwa 16mm.
03

Wuka mai motsi na iya yanke mafi kauri abu har zuwa 16mm.

Inganta ciyarwar takarda ta atomatik, haɓaka amincin ciyarwa.
04

Inganta ciyarwar takarda ta atomatik, haɓaka amincin ciyarwa.

Kwamfutar allon taɓawa na zaɓi, mai sauƙin aiki.
05

Kwamfutar allon taɓawa na zaɓi, mai sauƙin aiki.

aikace-aikace

PK4 tsarin yankan hankali na atomatik shine ingantaccen kayan yankan dijital na atomatik. Tsarin yana aiwatar da zane-zane na vector kuma yana canza su zuwa yankan waƙoƙi, sannan tsarin sarrafa motsi ya motsa kan mai yanke don kammala yanke. Kayan aiki yana sanye da kayan aikin yankan iri-iri, ta yadda zai iya kammala aikace-aikace daban-daban na haruffa, creasing, da yanke akan abubuwa daban-daban. Ciyarwar da ta dace ta atomatik, na'urar karba da na'urar kamara suna gane ci gaba da yanke kayan bugu. Ya dace da samfurin yin samfuri da kuma samar da gajeren lokaci na musamman don Alamomi, bugu da masana'antun Marufi. Kayan aiki ne mai tsada mai tsada wanda ya dace da duk sarrafa abubuwan ƙirƙirar ku.

samfur (4)

siga

samfur (5)

tsarin

Tsarin ɗaukar takarda ta atomatik

Tsarin lodi na zanen gado na atomatik wanda ya dace da kayan bugu na sarrafawa ta atomatik a cikin gajeriyar samarwa.

Tsarin ɗaukar takarda ta atomatik

Roll kayan ciyar tsarin

Tsarin ciyar da kayan nadi yana ƙara ƙarin ƙimar ga samfuran PK, waɗanda ba za su iya yanke kayan takarda kawai ba, har ma da kayan mirgine kamar vinyls don yin lakabi da samfuran alama, yana haɓaka ribar abokan ciniki ta amfani da IECHO PK.

Roll kayan ciyar tsarin

Tsarin duba lambar QR

Software na IECHO yana goyan bayan binciken lambar QR don dawo da fayilolin yanke masu dacewa da aka adana a cikin kwamfutar don gudanar da ayyukan yanke, wanda ya dace da bukatun abokan ciniki don yanke nau'ikan nau'ikan kayan aiki da alamu ta atomatik da ci gaba, ceton aikin ɗan adam da lokaci.

Tsarin duba lambar QR

Tsarin rajistar hangen nesa mai girma (CCD)

Tare da babban ma'anar kyamarar CCD, yana iya yin atomatik kuma daidaitaccen yankan kwane-kwane na rajista na kayan bugu daban-daban, don guje wa sakawa na hannu da kuskuren bugu, don sauƙi da daidaitaccen yanke. Hanyar sakawa da yawa na iya saduwa da buƙatun sarrafa kayan aiki daban-daban, don cikakken ba da garantin daidaitaccen yanke.

Tsarin rajistar hangen nesa mai girma (CCD)