RK2 Mai saƙon alamar dijital mai hankali

RK2 Digital lakabin abun yanka

fasali

01

Babu buƙatar mutuwa

Babu buƙatar yin mutuwa, kuma ana fitar da zane-zane kai tsaye ta hanyar kwamfuta, wanda ba kawai yana haɓaka sassauci ba amma har ma yana adana farashi.
02

Ana sarrafa kawunan yankan da yawa da hankali.

Dangane da adadin lakabin, tsarin yana ba da shugabannin injina da yawa don yin aiki a lokaci guda, kuma yana iya aiki tare da shugaban injin guda ɗaya.
03

Yanke inganci

Matsakaicin saurin yankan kai guda ɗaya shine 15m/min, kuma ƙimar yankan kawuna huɗu na iya kaiwa sau 4.
04

Tsagewa

Tare da ƙari na wuka mai tsaga, ana iya gane tsaga.

Lamination

Yana goyan bayan lamination sanyi, wanda aka yi a lokaci guda kamar yanke.

aikace-aikace

RK2 shine na'ura mai yankan dijital don sarrafa kayan aiki na kai, wanda aka yi amfani da shi a fagen buga bayanan talla. Wannan kayan aiki yana haɗa ayyukan laminating, yankan, tsagawa, iska, da zubar da sharar gida. Haɗe tare da tsarin jagorar yanar gizo, fasaha mai sarrafa kai da yawa, yana iya gane ingantaccen yankan-zuwa mirgina da ci gaba ta atomatik.

aikace-aikace

siga

Nau'in RK2-330 Mutu yanke ci gaba 0.1mm
Faɗin tallafin kayan aiki 60-320 mm Raba gudun 30m/min
Matsakaicin faɗin lakabin yanke mm 320 Rarraba girma 20-320 mm
Yanke tsawon zangon tag 20-900 mm Tsarin daftarin aiki PLT
Mutu saurin yankewa 15m/min (musamman
shi ne bisa ga hanyar mutuwa)
Girman inji 1.6mx1.3mx1.8m
Yawan yankan kawunan 4 Nauyin inji 1500kg
Yawan tsaga wukake Matsayi na 5 (an zaɓa
bisa ga bukata)
Ƙarfi 2600w
Hanyar yankan mutu lmported alloy mutu cutter Zabin Saki takardu
tsarin dawowa
Nau'in Inji RK Matsakaicin saurin yankewa 1.2m/s
Mafi girman diamita 400mm Matsakaicin saurin ciyarwa 0.6m/s
Matsakaicin tsayin yi mm 380 Wutar Lantarki / Wuta 220V / 3KW
Roll core diamita 76mm/3 inc Tushen iska Air kwampreso na waje 0.6MPa
Matsakaicin tsayin lakabi mm 440 Hayaniyar aiki 7ODB
Matsakaicin faɗin lakabin mm 380 Tsarin fayil DXF, PLT.PDF.HPG.HPGL.TSK.
BRG, XML.cur.OXF-ISO.Al.PS.EPS
Min nisa 12mm ku
yawan tsaga 4 misali (na zaɓi ƙari) Yanayin sarrafawa PC
Maida yawa Rolls 3 (2 rewinding 1 sharar gida) Nauyi 580/650KG
Matsayi CCD Girman (L×WxH) 1880mm×1120×1320mm
Mai yanke kai 4 Ƙarfin wutar lantarki Matsayi guda ɗaya AC 220V/50Hz
yankan daidaito ± 0.1 mm Amfani da muhalli Zazzabi oc-40 ° C, zafi 20% -80% RH